ปล่อยปลาประจำเดือนกุมภาพันธ์ ประจำปีการศึกษา 2554
คำค้น
ที่
รหัส
ชื่อ
สกุล
คณะ
สถานะ
1
5110110007
กฤตภพ
สาลีฉันท์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
2
5110110024
การุณ
วรรณนิยม
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
3
5110110027
กำพล
สุวรวงษ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
4
5110110058
ขันติสุข
ทองนวล
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
5
5110110059
เขมชาติ
ธุระกิจจำนง
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
6
5110110084
จิรศักดิ์
นรารัตน์วิริยะ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
7
5110110115
ชลทิตย์
นกน้อย
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
8
5110110231
ธนิต
สำคัญ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
9
5110110272
นพดล
ดวงเกิด
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
10
5110110278
นพวรรณ
พัฒนอิ้ว
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
11
5110110285
นฤพล
ชนะกุล
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
12
5110110461
ยุทธกร
บัวอิน
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
13
5110110462
ยุวดี
โกศล
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
14
5110110532
วิทวัส
นุ้ยสิน
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
15
5110110644
สุรยุทธิ์
ดำจูด
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
16
5110210182
ณัฐวุฒิ
นันทศรี
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
17
5110210604
ศุภกร
ช่วยวงศ์
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้จัด
18
5110310057
ธณดล
เศียรอินทร์
คณะแพทยศาสตร์
ผู้จัด
19
5110510344
สุภาวดี
ณ พัทลุง
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
20
5110510394
โอปอ
ศรีหะรัญ
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
21
5110710077
รัตนาภรณ์
แซ่จาง
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้จัด
22
5110810006
กัลย์ธิรา
ว่องนาวี
คณะทันตแพทยศาสตร์
ผู้จัด
23
5111010006
กมลชนก
พัฒนพิชัย
คณะอุตสาหกรรมเกษตร
ผู้เข้าร่วม
24
5111010011
กลอยใจ
เย็นรักษา
คณะอุตสาหกรรมเกษตร
ผู้เข้าร่วม
25
5111010047
ดวงธิดา
ผดุงศักดิ์
คณะอุตสาหกรรมเกษตร
ผู้เข้าร่วม
26
5111010051
ทิตยาวรรณ
เมียนแก้ว
คณะอุตสาหกรรมเกษตร
ผู้เข้าร่วม
27
5111010103
วริษฐา
แพทธยา
คณะอุตสาหกรรมเกษตร
ผู้จัด
28
5111410001
กชกร
มุสิกพงษ์
คณะการแพทย์แผนไทย
ผู้จัด
29
5111410021
ทิพย์นภาภรณ์
หมวดใหม่
คณะการแพทย์แผนไทย
ผู้จัด
30
5210110016
กรวิชญ์
เอี้ยวสกุล
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
31
5210110079
จักรพันธ์
แสงฤทธิ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
32
5210110354
ปิ่นอนงค์
เวทโอสถ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
33
5210110552
วัชระ
สุขมี
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
34
5210210061
จรีพร
อ้นทอง
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
35
5210210160
ฐิติมา
เพ็ชบูรณ์
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
36
5210210316
ประภาพร
มะโน
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
37
5210210360
พนิดา
สีลานุพันธ์
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
38
5210210655
หัตถพร
เพชรรัตน์
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
39
5210210722
อารีรัตน์
เดชเชียร
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
40
5210310147
ศลิษา
ประเสริฐสิริพงศ์
คณะแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
41
5210410029
จิราพร
เกื้อขำ
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้จัด
42
5210410164
สุธีธิดา
จันทร์ประทุม
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้จัด
43
5211110022
เกศกนก
กี่สุ้น
คณะศิลปศาสตร์
ผู้จัด
44
5211110080
ตันติกร
ตั้นตระกูล
คณะศิลปศาสตร์
ผู้จัด
45
5211110101
นฤมล
มีเสน
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
46
5211110142
ปุณณฉัตร
จ้อยร่อย
คณะศิลปศาสตร์
ผู้จัด
47
5211110221
วีรวัฒน์
แซ่ลิ่ง
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
48
5211110283
อนุชิต
คงจันทร์
คณะศิลปศาสตร์
ผู้จัด
49
5211110294
อลิษา
นะสุย
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
50
5310110059
เกียรติศักดิ์
นวลศรี
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
51
5310110089
จิรประภา
คงพ่วง
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
52
5310110143
ณัฐกฤษณ์
กฤษณะพันธุ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
53
5310110153
ณัฐพงศ์
โอรพันธ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
54
5310110377
พงษ์พัฒน์
หลักเพชร
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
55
5310110664
สุนทร
สุนทรเต็ม
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
56
5310210083
จุฑาธิป
วิบูลกิจ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
57
5310210107
ชลธิชา
ผลแรก
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
58
5310210146
ณัฐชา
สิงยะเมือง
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
59
5310210270
ปรีณาพรรณ
ส่งสว่าง
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
60
5310210442
ศักราช
สินไชย
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้จัด
61
5310310002
กมลชนก
ชูศักดิ์
คณะแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
62
5310310005
กมลศิริ
เกลี้ยงจุ้ย
คณะแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
63
5310310028
จริยาภรณ์
เชาว์สมชาติ
คณะแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
64
5310310135
วริศร์
ค้าของ
คณะแพทยศาสตร์
ผู้จัด
65
5310310140
วิภาวี
จริงจิตร
คณะแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
66
5310410084
นิภาวรรณ
ชาตรี
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้จัด
67
5310510005
กมลมาตุ
ประเสริฐ
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
68
5310510041
จิรัชยา
ชูแสง
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
69
5310510155
ปณิตา
โชติอัคคี
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
70
5310510320
อภิญญา
บุญรอดรักษ์
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
71
5310510342
อัจฉรา
แดงสุวรรณ
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
72
5311110231
วิรมณ
เปี่ยมลาภโชติกุล
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
73
5311110241
ศรัญญา
ชุมสุข
คณะศิลปศาสตร์
ผู้จัด
74
5311510058
สุรศักดิ์
ไชยเสน
คณะเทคนิคการแพทย์
ผู้จัด
75
5410110135
ณรงค์ศักดิ์
ชูนาคา
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
76
5410110240
ธีรภัทร์
เอตทัตควณิชกุล
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
77
5410110318
ปัณฑ์ชนิตย์
ศรีสวัสดิ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
78
5410110405
รัชต์นนท์
ภัทรกุลไพบูลย์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
79
5410110419
เรวดี
รามยิ่ง
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
80
5410110454
วิชุดา
ชูรักษ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
81
5410110532
สริญญา
คงแก้ว
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
82
5410110544
สิริกร
แซ่ย่อง
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
83
5410110548
สุทธินันต์
จันทร์ประทุม
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
84
5410110557
กุลิสรา
ไตรวรรณ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
85
5410110645
อิทธิชาติ
แสงศรี
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
86
5410210023
กรกมล
มุสิกุล
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
87
5410210024
กรกาญจน์
สุภัทรชัยวงศ์
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
88
5410210096
จินตนา
รอดแก้ว
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
89
5410210102
จิราพร
สมัครพงศ์
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
90
5410210108
จุฑาทิพย์
จันสว่าง
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
91
5410210129
ชไมพร
อินทรมณี
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
92
5410210245
นาฏลัดดา
ลูกอินทร์
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
93
5410210285
บุญฤทธิ์
ทันธะศิริ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
94
5410210293
เบญญาทิพย์
อนุภักดิ์
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
95
5410210322
ปิยะลักษณ์
หนูฤกษ์
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
96
5410210345
พสุมนต์
อุทัย
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
97
5410210366
สริลรมิตาต์
โชคจุฬางญ์กูร
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
98
5410210367
พิรญาณ์ภรณ์
โชคจุฬางญ์กูร
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
99
5410210449
รุ่งทิวา
พึ่งไทย
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
100
5410210496
วันทนีย์
พันธุ์พฤกษ์
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
101
5410210543
ศิวิภา
ผุดเผือก
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
102
5410210587
สุชาดา
สีของทอง
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
103
5410210694
อาทิตยา
รัตนะ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
104
5410310009
กฤติน
เดชธนบดินท์
คณะแพทยศาสตร์
ผู้จัด
105
5410310038
ชุดาภา
เสรีอภินันท์
คณะแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
106
5410410005
กัญญ์สิริ
เถาธรรมพิทักษ์
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้จัด
107
5410410007
กัญญาวีญ์
แก้วมาก
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
108
5410410009
กันยารัตน์
คงเรือง
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
109
5410410011
กานติมน
สิงหพันธุ์
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้จัด
110
5410410018
ขนิษฐา
แซ่ม่ง
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
111
5410410023
จันทร์เพ็ญ
หิรัญ
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
112
5410410028
จิตรลดา
ติ๋วตระกูล
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
113
5410410034
ชนนิกานต์
ลือชัย
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
114
5410410050
ณัฐนรี
ศิริพันธ์
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
115
5410410061
ทิพธัญญา
บุตรโคตร
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
116
5410410066
ธัญชนก
กิตติคุณ
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้จัด
117
5410410105
ปริชญา
สุขสาร
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
118
5410410138
มัณฑริกา
ใจรังษี
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
119
5410410210
อรุณรัชช์
สระขาว
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
120
5410510040
จตุรภัทร
จันดา
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
121
5410510181
นุชรดี
ช่วยชีพ
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
122
5410510221
พลอยมุก
พัฒราช
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
123
5410510245
ภัสชญา
บุญเลิศ
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
124
5410510253
มยุรี
แก้วบุตร
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
125
5410510318
ศศิธร
โพชราช
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
126
5410610076
ชุติมา
สุทจิตร์
คณะทรัพยากรธรรมชาติ
ผู้จัด
127
5410610199
ภัทรศยา
วิทยาทันต์
คณะทรัพยากรธรรมชาติ
ผู้เข้าร่วม
128
5410613027
พรนภัส
แซ่ลิ่ม
คณะทรัพยากรธรรมชาติ
ผู้จัด
129
5410710013
จิณณพัต
วังวราวุธ
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
130
5410710049
ปรัชญ์ชวนี
นุชประมูล
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
131
5410710066
เพ็ญพิสุทธิ์
วรรณวิสุทธิ์
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
132
5410712034
พรทิพย์
ดวงศรีหงส์
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
133
5410712038
มัทนาวดี
นามเมือง
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
134
5411010021
ชัญญานุช
นนทกาฬ
คณะอุตสาหกรรมเกษตร
ผู้เข้าร่วม
135
5411010038
ธนกร
บุณยมานพ
คณะอุตสาหกรรมเกษตร
ผู้จัด
136
5411010055
เนตรนภา
ไชยแก้ว
คณะอุตสาหกรรมเกษตร
ผู้จัด
137
5411010072
เปรมฤดี
ศรีชัย
คณะอุตสาหกรรมเกษตร
ผู้เข้าร่วม
138
5411010077
พรรณภัทร
แจ่มจำรัส
คณะอุตสาหกรรมเกษตร
ผู้เข้าร่วม
139
5411110057
จุรีภรณ์
ยกถาวร
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
140
5411110215
ภิรมย์ญา
คงแก้ว
คณะศิลปศาสตร์
ผู้จัด
141
5411110229
ยศนันท์
บวรสมสฤษดิ์
คณะศิลปศาสตร์
ผู้จัด
142
5411110244
ลัดดาวัลย์
ตุ้ยนะ
คณะศิลปศาสตร์
ผู้จัด
143
5411110312
สุภาพร
ทีปรักษ์พันธุ์
คณะศิลปศาสตร์
ผู้จัด
144
5411110317
สุภิมนต์
พรหมสังข์
คณะศิลปศาสตร์
ผู้จัด
145
5411110343
อัจฉรา
พิศาล
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
146
5411214002
ขวัญฤดี
ชูจินดา
คณะเศรษฐศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
147
5411214011
นิตยา
อินวรรณะ
คณะเศรษฐศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
148
5411214025
มณฑนี
ยงยศยิ่ง
คณะเศรษฐศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
149
5411214026
มัลลิกา
ณ มณี
คณะเศรษฐศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
150
5411214030
วรายุทธ
เจือจันทร์
คณะเศรษฐศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
151
5411214034
สุบดี
ดำแก้ว
คณะเศรษฐศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
152
5411214045
เมธินุช
ชัยสุวรรณ
คณะเศรษฐศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
153
5411310102
สรายุทธิ์
ทรพิษ
คณะนิติศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
154
5411510052
สุภาพร
มะโร
คณะเทคนิคการแพทย์
ผู้เข้าร่วม
155
5411510061
นทกัญ
ยอดรัตน์
คณะเทคนิคการแพทย์
ผู้เข้าร่วม